Join now

Các bạn việt nam thân mến!❤️ (Ho Chi Minh City)

Views
12

Các bạn việt nam thân mến!❤️

Các bạn đã được tiêm vaccine chưa? Theo thông tin thì việt nam khó có thể có đủ vaccine để tiêm cho tất cả mọi người vì sự ưu tiên tiêm trước tiên sẽ dành cho những người trong lĩnh vực được ưu tiên như công an , cán bộ văn phòng, người già..thì khi nào sẽ đến lượt các bạn?
Trong khi mỗi ngày số ca nhiễm đang tăng Protected content không thể kiểm soát được
Vì vậy Chúng tôi là người nước ngoài hiện đang ở việt nam cùng những doanh nghiệp ở Châu Âu đã chuẩn bị 150.000 liều Pfizer/ BioNTech loại vaccine tốt nhất dành cho các bạn .Để mong muốn các bạn được tiêm phòng 💉 vaccine nhanh chóng nhất

Chúng tôi đã hỗ trợ giá vaccine tốt nhất cho việt nam, chỉ với 1 Lọ vaccine Pfizer/BioNTech tiêm được cho 5 người ( giá : 650.000 VND)
Đây là số tiền không hề cao để mua lại sự an toàn cho sức khỏe của bạn, Nên các bạn hãy nhanh chóng tiêm phòng càng sớm càng tốt
Để chúng ta có thể nhanh chóng quay trở về cuộc sống bình thường như trước kia: làm việc, kinh doanh, học tập, du lịch

Ngoài ra Việc tiêm ngừa có thể giúp chúng ta giảm các rủi ro nguy hiểm cho bản thân , gia đình & cho cộng đồng và cũng giúp giảm bớt gánh nặng lên nền y tế nước nhà trong tình hình dịch bệnh khó kiểm soát.
Hiện giờ Trung Quốc đang muốn mua tất cả vaccine Pfizer/ BioNTech vì vaccine Sputnik của Trung Quốc không tốt, và Trung Quốc càng không tốt với Việt Nam khi họ luôn muốn ăn hiếp ,xăm chiến tất cả Hòn đảo 🏝 của việt nam và Biển Đông . Cho nên Họ càng không muốn việt nam có được loại vaccine tốt nhất
Sau cùng tất cả những gì tôi chia sẽ và mong muốn các bạn hãy yêu lấy và bảo vệ đất nước Việt Nam của mình bằng cách tiêm phòng vaccine nhanh chóng nhất có thể
“ĐỪNG NGỒI YÊN VÀ CHỜ ĐỢI “ trong khi bạn có thể cứu lấy bản thân và gia đình mình trước

HÃY ĐẶT MUA Vaccine và Tiêm phòng để Bảo vệ sức khỏe cho gia đình của bạn nhé !

Sven

Ho Chi Minh City Forum

Our Global Partners